ประชาสัมพันธ์การขึ้นทะเบียนสุนัขและแมว ประจำปี 2567 ของตำบลบ้านดอน อำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี เชิญชวนเจ้าของสัตว์เลี้ยงที่เลี้ยงสุนัขและแมวในพื้นที่ตำบลบ้านดอน ที่ต้องการรับวัคซีนป้องกันโรคพิษ สุนัขบ้าสามารถดำเนินการขอขึ้นทะเบียนสุนัขและแมวได้ที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม หรือ อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน หรือสามารถสแกนผ่าน QR code ประชาสัมพันธ์ได้
* เริ่มลงทะเบียน ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป - 29 มีนาคม 2567 ในวันและเวลาราชการ *
![](/images/331922840_931812744610280_658722601040285099_n.jpg)
![](/images/0f54f4ff-6d28-4165-bebf-b040c0509fd3.jpg)